Haske mai sauƙi da kuma na zamani mai kauri mai kauri

A takaice bayanin:

Lambar Mataki na Tarihi:2456-2

Tsara:M waje

Aiki:Anti silli, saka-resistant

Abu:Eva

Kauri:Na al'ada kauri

Launi:Ke da musamman

M jinsi mai dacewa:duka maza da mace

Lokacin isar da isar da kai:8-15 days


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfurin

Haske mai sauƙi da na zamani mai kauri shine kyakkyawan zabi ga duk wanda yake so ya hada dadi da salo. Suna bayar da isasshen matashi don ƙafafunku yayin tafiya a kusa da gidan, kuma suna zuwa cikin salo da launuka iri-iri. Suna da sauƙi, suna da sauƙi a tsaftace, da kuma mor da suke da zaɓaɓɓu mai amfani ga kowane gida.

Sifofin samfur

1. Haɗin kyauta

Ana iya sawa don lokutan dayawa, daga annashuwa a gida zuwa tafiye-tafiye na kasuwanci. Tare da tsarin ƙirar su da yanayin yanayinsu, ba za su ɗauki sarari da yawa a cikin jakar ku ba. Ari da, tare da tsabta, ƙirar zamani, suna yin kyau sosai tare da kayayyaki iri-iri.

2. Haske Tues

Tare da yanayin yanayinta, da wuya ku ji kamar kuna sanye da wani abu. Ka ce ban da kyau ga mai nauyi, silers slippers da ke auna ka.

3. Sabon gogewa mai sassauci

An tsara su ne su zama masu taushi da sassauƙa, ba da izinin kafa don motsawa ta halitta. Wannan yana haɓaka ta'aziyya gaba ɗaya kuma yana inganta mafi kyawun jini. Plusari, tare da tafinsa lokacin farin ciki, zaku ji daɗin tallafi mai haɓaka da matattara tare da kowane mataki.

Bayyanar Girma

Gimra

Albarka

Insole tsawon (mm)

Girman da aka ba da shawarar

mace

36-37

240

35-36

38-39

250

37-38

40-41

260

39-40

Mutum

40-41

260

39-40

4243

270

41-42

44-45

280

43-44

* Bayanin da aka ambata a sama ana auna samfurin ta hanyar samfurin, kuma akwai ƙananan kurakurai.

Nuni na hoto

Lokacin farin ciki slipers4
Lokacin farin ciki slipers3
Lokacin farin ciki slipers2
Lokacin farin ciki slipers1
Lokacin farin ciki tuddai
Lokacin farin ciki slipers5

Me yasa Zabi Amurka

1. A cikin kayan kwalliya suna da ingancin kayan kyawawan kayan kwalliya wanda zai iya magance lalacewar yau da kullun da tsagewa. Ari ga haka, abubuwan da muke amfani da su suna da sauƙin kula da su, saboda haka zaku iya sa su yi kyau a cikin shekaru masu zuwa.

2. Muna bayar da salo da launuka iri daban-daban domin ka zabi daga, saboda haka zaka iya samun cikakkiyar wasa wanda ya dace da yanayin ka.

3. Lokacin da ka zabi mu hadu da bukatun ɗan spopper, kuna zabar kamfani ne wanda ke kula da abokan ciniki. Muna samar da kyakkyawan sabis na abokin ciniki da tallafi, ba ku damar siyayya tare da kwanciyar hankali.


  • A baya:
  • Next:

  • Samfura masu alaƙa